eleven (8.x-1.0-beta5) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Version
te: సంచిక

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Database
te: డేటాబేస్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
