Entity Activity (8.x-1.0-beta13) - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Subscribers
ml: സബ്സ്ക്രൈബർമാർ

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Monthly
ml: പ്രതിമാസ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Time
ml: സമയം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം
