Entity Print (8.x-2.12) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു
