Entity Share (8.x-3.9) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Header
fil: Ulunan

en: Filter
fil: Salain

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Or
fil: O

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: Direction
fil: Direksiyon
