Entity Share (8.x-3.9) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Access
ta: அணுகு

en: Path
ta: பாதை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Context
ta: சூழல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Or
ta: அல்லது

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Direction
ta: திசை

en: Bundle
ta: பொதி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
