Entity Share (8.x-3.9) - en to th translation catalogue (37 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: Next
th: ถัดไป

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Groups
th: กลุ่ม

en: Type
th: ประเภท

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Edit
th: แก้ไข

en: Search
th: ค้นหา

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Access
th: การเข้าถึง

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: ID
th: ไอดี

en: Header
th: ส่วนหัว

en: File size
th: ขนาดไฟล์

en: Ascending
th: เรียงน้อยไปมาก

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Operator
th: ผู้ประกอบการ

en: Filters
th: ตัวกรอง

en: Undefined
th: ไม่ระบุ

en: Revision
th: รุ่น

en: Context
th: บริบท

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: sort by @s
th: เรียงตาม @s

en: Direction
th: คำอธิบาย

en: Bundle
th: กลุ่ม

en: Entity ID
th: รหัสเอนทิตี

en: Import configuration
th: การนำเข้าการตั้งค่าคอนฟิก
