Entity Share (8.x-3.9) - en to vi translation catalogue (59 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Delete group
vi: Xoá nhóm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Access
vi: Truy cập

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Filter
vi: Lọc

en: File name
vi: Tên tập tin

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Role
vi: Vai trò

en: Last
vi: Cuối

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Operator
vi: Toán tử

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Undefined
vi: Không đặt

en: First
vi: Đầu tiên

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Values
vi: Giá trị

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Or
vi: Hoặc

en: sort by @s
vi: sắp xếp theo @s

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Output
vi: Đầu ra

en: Direction
vi: Hướng

en: Remote
vi: Bỏ

en: And
vi: Và

en: Policy
vi: CHÍNH SÁCH

en: Searches
vi: Việc tìm kiếm

en: Invalid URL.
vi: Địa chỉ URL không hợp lệ
