Entity Workflow (2.0.0-beta4) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Closed
cy: Ar gau

en: none
cy: dim

en: Open
cy: Ar agor

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi
