EPSCoR ERCore (8.x-1.0-beta18) - en to ta translation catalogue (64 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Country
ta: நாடு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: நூல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Collaboration
ta: ஒத்துழைப்பு

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Filipino
ta: பிலிப்பினோ

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
