EPSCoR ERCore (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (105 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: Country
vi: Quốc gia

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Partial
vi: Một phần

en: Program
vi: Chương trình

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Component
vi: Thành phần

en: Total
vi: Tổng

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Volume
vi: Thể tích

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Software
vi: Phần mềm

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Other
vi: Khác

en: Last
vi: Cuối

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Gender
vi: Giới tính

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Department
vi: Phòng ban

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Pending
vi: Đang treo

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Expired
vi: Hết hạn

en: First
vi: Đầu tiên

en: author
vi: tác giả

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Denied
vi: Đã từ chối

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Upload File
vi: Tải tập tin lên

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Full Name
vi: Tên đầy đủ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Guest
vi: Khách

en: Dates
vi: Ngày

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Citation
vi: Trích dẫn

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Primary
vi: Chính

en: Collaboration
vi: Cộng tác

en: Organizer
vi: Bộ tổ chức:

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Filipino
vi: Philippin

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Work Address
vi: Địa chỉ làm việc

en: Master
vi: Chính

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
