EPSCoR ERCore (8.x-1.26) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Totals
ml: ആകെ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Number
ml: അക്കം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
