EPSCoR ERCore (9.1.11-beta1) - en to cy translation catalogue (53 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: Link
cy: Dolen

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Component
cy: Cydran

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Attachment
cy: Atodiad

en: User
cy: Defnyddiwr

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: Other
cy: Arall

en: Last
cy: Olaf

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: First
cy: Cyntaf

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Collaboration
cy: Cydweithio

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
