eStore (8.x-1.1) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Description
te: వివరణ

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Category
te: వర్గం

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
