eStore (8.x-1.11) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Description
vi: Mô tả

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: All
vi: Tất cả

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Footer
vi: Phần chân

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
