eStore (8.x-1.13) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: All
fil: Lahat

en: Footer
fil: Paanan

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
