eStore (8.x-1.14) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Help
ta: உதவி

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்
