eStore Commerce Base (2.2.3) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Wishlist
ta: விருப்பப் பட்டியல்

en: Action
ta: செயல்

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Posted in
ta: பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்
