eStore Commerce Base (2.2.3) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: more
fil: marami pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Footer
fil: Paanan

en: Filter
fil: Salain

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag
