eStore Commerce Base (2.2.3) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: more
vi: thêm

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Footer
vi: Phần chân

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: author
vi: tác giả

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Next »
vi: Tiếp »

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: {current} of {total}
vi: {current} trong số {total}

en: « Prev
vi: « Trước

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
