Every Template is a Component (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Author
cy: Awdur

en: On
cy: Ymlaen

en: Reset
cy: Ailosod

en: Feed
cy: Porth

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Default
cy: Diofyn

en: Updated
cy: Newidwyd

en: All
cy: I gyd

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
