Every Template is a Component (1.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Author
fil: May akda

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Published
fil: Inilathala

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina
