Every Template is a Component (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: On
ta: சரி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது
