Enhanced Taxonomy Manager (2.2.0-beta12) - en to ml translation catalogue (26 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
