Enhanced Taxonomy Manager (2.2.0-beta24) - en to vi translation catalogue (76 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: Field
vi: Trường

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Move
vi: Di chuyển

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: History
vi: Lịch sử

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Add term
vi: Thêm từ liệu

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Added
vi: Đã thêm

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Merge
vi: Trộn

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Close
vi: Đóng

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Undefined
vi: Không đặt

en: Edit term
vi: Chỉnh sửa từ liệu

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: published
vi: đã xuất bản

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Find
vi: Tìm

en: Today
vi: Hôm nay

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: by
vi: bởi

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Edit vocabulary
vi: Chỉnh sửa kho từ

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Move down
vi: Chuyển xuống

en: Move up
vi: Chuyển lên

en: Children
vi: Con

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Usage
vi: Sử dụng

en: info
vi: thông tin

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Replace with
vi: Thay bằng

en: Columns
vi: Các cột

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Access denied.
vi: Truy cập bị từ chối

en: Case sensitive
vi: Phân biệt chữ hoa chữ thường

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: This week
vi: Tuần này

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: No description
vi: Không mô tả

en: Go to
vi: Đi tới

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: Loading…
vi: Đang nạp…
