EU Cookie Compliance (8.x-1.0-beta12) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Remove
vi: Xoá

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Add
vi: Thêm

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Domain
vi: Miền

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Hide
vi: Ẩn

en: About
vi: Giới thiệu

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Domains list
vi: Danh sách Tên miền

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
