EU Cookie Compliance (GDPR Compliance) (8.x-1.13) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Top
vi: Đầu

en: Add
vi: Thêm

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Bottom
vi: Cuối

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Domain
vi: Miền

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Users
vi: Người dùng

en: Position
vi: Vị trí

en: ms
vi: mili-giây

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Permissions
vi: Quyền

en: Hide
vi: Ẩn

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Domains list
vi: Danh sách Tên miền

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
