EU Cookie Compliance (GDPR Compliance) (8.x-1.20-beta1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add
fil: Idagdag

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
