EU Cookie Compliance (GDPR Compliance) (8.x-1.20-beta3) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Top
ta: மேல்

en: Add
ta: சேர்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Include
ta: உள்ளிணை

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Position
ta: இடம்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Hide
ta: மறை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: IP address
ta: IP முகவரி
