Eulerian (1.0.5) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Value
vi: Giá trị

en: Actions
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Domain
vi: Miền

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: About
vi: Giới thiệu

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
vi: @module <span class="admin-enabled">(kích hoạt)</span>

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
vi: Các trang mà mã PHP này trả về giá trị <code>TRUE</code> (chỉ dành cho chuyên gia)

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP
