Eureka (1.0.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Blue
ta: நீலம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்
