Eureka (1.0.0) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Location
vi: Vị trí

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: System
vi: Hệ thống

en: Red
vi: Đỏ

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: desktop
vi: màn hình nền
