Event (2.0.0-rc1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
