Event Horizon (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Content
te: సారము

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Menu
te: మెనూ

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Close
te: మూసివేయి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
