Event Horizon (1.0.0-beta2) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Forgot password?
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍മ്മയില്ലേ?

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: MIME type
ml: MIME തരം
