Event Horizon (1.0.0-rc12) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Reset
cy: Ailosod

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Default
cy: Diofyn

en: Path
cy: Llwybr

en: Menu
cy: Dewislen

en: All
cy: I gyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Footer
cy: Troedyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
