Event Horizon (1.0.0-rc3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: RSS feed
ta: RSS ஊட்டு

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க
