Event Horizon (1.0.0-rc9) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Content
fil: Nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: All
fil: Lahat

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
