Event Platform (2.0.6) - en to vi translation catalogue (53 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Articles
vi: Bài viết

en: Action
vi: Thao tác

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Unassign
vi: Bỏ gán

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Score
vi: Điểm

en: Filter
vi: Lọc

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Level
vi: Cấp

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: minutes
vi: phút

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: News
vi: Tin tức

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Decline
vi: Từ chối

en: Flags
vi: Cờ

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Room
vi: Phòng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
