Events Theme (2.0.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
