Events Logging (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Operation
vi: Thao tác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Info
vi: Thông tin

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: date
vi: ngày tháng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
