EverLMS for LangMasters Course (1.0.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (48 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Blank
ml: ഒഴിഞ്ഞ

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
