eWeLink Integration for Drupal (2.1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Region
ta: பகுதி

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: China
ta: சைனா

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை
