eWeLink Integration for Drupal (2.1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Description
vi: Mô tả

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Model
vi: Mô hình

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Europe
vi: Châu Âu

en: Asia
vi: Châu Á

en: Device
vi: Thiết bị
