External-use Icons (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: General
vi: Tổng quát

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Case sensitive
vi: Phân biệt chữ hoa chữ thường
