External-use Icons (8.x-1.5) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Open link in new window
te: లంకెను కొత్త విండోలో తెరువు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: General
te: సాధారణ

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: About
te: గురించి
