Exact Online (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: User
vi: Người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Filter
vi: Lọc

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Info
vi: Thông tin

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Connection
vi: Kết nối
