Exam Spider (8.x-1.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Next
te: తరువాత

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Questions
te: ప్రశ్నలు
