Exam Spider (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
