Examples for Developers (8.x-1.1) - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Age
fil: Gulang

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Contact settings
fil: Pagtatakda ng pakikipag-ugnay
