Exif (8.x-2.5) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Next
fil: Susunod

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: High
fil: Mataas

en: Low
fil: Mababa

en: Standard
fil: Karaniwan
